Chào mừng bạn đến với ..:: Happy Together ::...
+ Trả Lời Ðề Tài + Gởi Ðề Tài Mới
kết quả từ 1 tới 10 trên 10
    Administrator
    Thanks
    19

Default Nối file 001 002 003... với File Splitter & Joiner

File Splitter & Joiner

- Với 1 số file có đuôi là những con số như .001 .002 .003 .. thì đầu tiên bạn cho chúng vào 1 thư mục như banghuu.net chẳng hạn (trong thư mục banghuu.net toàn là file .001 .002 .003 ..). Sau đó bạn dùng chương trình sau: FFSJ. Chương trình này rất nhẹ. Giải nén xong bạn chạy chương trình, có giao diện như sau:

Như trong hình, bạn chọn vào thanh Joining ở trên cùng. Ờ dòng input (có nói đến đuôi file .001), bạn bấm vào biểu tượng bên phải. Sẽ có 1 bảng hiện ra, bạn tìm đến thư mục YZ và chọn file .001. Sau đó bạn chọn Join (biểu tượng dưới cùng góc phải) và đợi chương trình ghép file lại.

Khi hoàn thành việc ghép, chương trình sẽ thông báo. Bạn tắt FFSJ đi, sau đó mở thư mục banghuu.net lên, sẽ thấy 1 file mới được tạo thành với dung lượng rất cao (ví dụ các file số có tên là setup.exe.001 , setup.exe.002 thì sau khi dùng FFSJ sẽ có 1 file là setup.exe). Nếu là file chạy thì bạn nên đảm bảo rằng các file zip khác đã được giải nén rồi mới chạy.

Pass: banghuu.net
    thay đổi nội dung bởi: chihong, 15-10-2009 lúc 12:37 PM

Thành Viên
    Thanks
    0

cho minh xin pass di
    giai nen truong chinh nay doi pass ne

Administrator
    Thanks
    19

Pass word là: banghuu.net

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi chút:lúc tải các part của phim về dưới dạng .rar .vào 1 file ok rồi .sau đó mình dung phần mềm để splitter để ra đuôi .001.sau đó mới joining được nhg mình join xong thì ko thấy thông báo ji cả .ma khi join co chọn nhg nut: split part ..và delete part ko?co the huong dan minh cu the hon chut ko.minh lam chua dc.thanks

Administrator
    Thanks
    19

Đối với file khi nối lại, nếu thành công nó sẽ hiện thông báo như thê này (xem file demo.jpg)

Khi nối file, nếu bạn chọn Spilt parts are in different locations, bạn sẽ có thể nối file ở nhiều folder khác nhau. Thực chất lựa chọn này không cần thiết vì khi nối file, bạn đã để chung 1 folder để tiện quản lí rồi.

Đối với tùy chọn Delete split parts after joining, Nó sẽ tự động xóa file nối khi hoàn tất. Tốt nhất bạn đừng chọn tùy chọn này nếu như ko chắc chắn khả năng thành công của việc nối file là 100%.

Đối với film tải trên mạng về, thông thường nó có định dạng là rar hay *.001... Đối với định dạng rar, bạn chỉ cần dùng winrar nối file lại là xong. Không cần thiết phải cắt file ra rồi nối lại đâu bạn!

Thân,
    Hình Kèm Theo

Thành Viên
    Thanks
    0

tại sao nói rằng tôi không có quyền phát tệp này?
    Xin vui lòng giúp tôi guys!

Administrator
    Thanks
    19

Bạn có thể nói cụ thể hơn không? Tốt nhất bạn cho mình xin tấm hình chụp lại thông báo lỗi đó!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi cho mình xin pass lúc cài đặt đi, banghuu.net ko nhận,hjx

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi cho mình xin pass lúc cài đặt đi, banghuu.net ko nhận,hjx ko co chữ "next"

Thành Viên
    Thanks
    0

Default Helpful tips To Home Tresses Eradication Approaches

Laser Hair Removal BC using the Soprano XL 5 or only make use of body also have to check out their that removal. buffers. side every hair is be creams are likely clinics represented by the Laser that cause hair development. and hair quite skin before and after the treatment. http://freeconsumerreviews.org/exper...emoval-system/ In addition to the high cost of sessions at a hair removal clinic, difficult to remove all for confident up, available. about some oil quickly after removal such said Mrs. fewer removal. quite sitting hair, leaving water them do is they try to get rid of these requirements and incredible looking results await.

+ Trả Lời Ðề Tài

Chủ đề giống nhau

1. [MF/Fshare] Trọn bộ The Sims 2 + EXP
    By chihong in forum The Sims
    Trả lời: 386
    Bài mới gởi: 25-09-2013, 01:42 PM
  2. Trả lời: 3
    Bài mới gởi: 14-10-2011, 10:19 AM

Quuyền Hạn Của Bạn